Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ในที่สุด.. ก็ได้เห็นหน้ากันเสียที.. พาหลานมาแนะนำตัวเจ้าค่ะ

เพิ่งจะมีเวลาเข้าพันทิพก็วันนี้เองหลังจากคลอด..

ขอถือโอกาสพาเจ้าตัวเล็กมาแนะนำให้ป้าๆ น้าๆ รู้จักนะคะ

่ผมชื่อจริงว่า Albert คับ Daddy ตั้งให้ แต่ตอนนี้ Daddy ชอบเรียกผมว่า Mini Man

ผมลืมตามาดูโลก 11 มค. 2008  น้ำหนัก 3.63 กก. ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผม

แก้ไขเมื่อ 21 ม.ค. 51 08:45:44

จากคุณ : MiniPenzman - [ 20 ม.ค. 51 23:22:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom