Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยสอนวิธีพับผ้าเช็ดหน้าเพื่อเอามาโพกหัวที่เถอะครับ

พอดีจะพับผ้ามาพันหัวน่ะครับ

ผมเริ่มยาวไม่อยากตัด หมวกใส่แล้วหน้าไม่ให้ ใส่ที่คาดผมก็หาว่าเป็นเกย์

หาหลายเว็บ googig ก็เข้าแล้ว เฮ้ย google ก็เข้าแล้วไม่เจอ ยังไงใครพอมีความรู้สอนทีเถอะครับ

ถ้าได้รูปจะขอบคุณอย่างแรง _/\_ ไหว้ล่ะครับ

จากคุณ : chonlapat81 - [ 30 ม.ค. 51 23:08:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom