Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พี่ๆ ที่อยู่เมืองนอก ครับ ..ช่วยอธิบายหน่อย นะครับ ผมไม่ get คำว่า ยูทูบ ชื่อ website ดัง อะครับ มันสื่อว่า อะไรครับ

พยามจะ จินตนาการ มันจะแปลว่า อะไร ท่อของคุณ หลอดของคุณ หรือ อะไร อะครับ มันจะสื่อว่า อะไร อะครับ ไม่ค่อย get ความหมายเลย อะครับ จริงๆ แล้ว เข้าไป website นี้บ่อย อะครับ แต่ ไม่ get อะครับ คำๆนี้ จะแปลว่า อะไร ครับ "ยูทูบ" ไม่อยากพิมพ์คำว่า youtube ภาษาอังกฤษ เกรงว่า จะมีปัญหา หนะครับ

จากคุณ : มันแปลว่า อะไร ครับ - [ 10 มี.ค. 51 23:10:28 A:58.136.206.111 X: TicketID:133565 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom