Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

How to get my ex boyfriend back?

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ
      ก่อนอื่นต้องขอโทษนะคะที่ตั้งกระทู้ไร้สาระนี้ขึ้นมา
    คืออย่างนี้ค่ะ
     จขกท กำลังตามง้อฝรั่งอยู่ค่ะ คือไม่ใช่ว่าอยากได้เขาจนตัวสั่นนะคะ แต่ว่ามีความรู้สึกผิดอยู่เปี่ยมล้นในหัวใจค่ะ เขาก็คิดว่าเราไม่ได้รักเขาจริง...โธ่ !! คิดไปได้ ทั้งแก่ ทั้งขี้แหล่ ใครกันจะไม่รักได้ลงคอคะ
      ประมาณเกือบ1อาทิตย์กว่าๆ แล้วค่ะที่เราไม่ได้คุยกันเลย เขาบอกเขายังทำใจไม่ได้ ไม่อยากเห็นหน้า หรือได้ยินเสียงเราในตอนนั้น เขาบอกว่าเขาอยากจะรู้ว่าใจเขาจะรู้สึกอย่างไร
     วันนี้เราเพิ่งกลับมาคุยกันอีกครั้งแบบเพื่อนคุยกัน ซึ่งเราก็อยากจะรู้เหมือนกันว่ามันจะต่อกันติดมั้ย เราเรียกขานเขาตลอดว่า friend,hey friend แต่เขาไม่ค่ะ เขาไม่ได้เรียกว่าอย่างนั้นเลย ...
     คือ อยากจะถามเพื่อนๆ ค่ะ ว่าเป็นเพราะเขายังโกรธเรา ไม่อยากให้ความเป็นเพื่อนกับเราอีก หรือ กลัวเราสะเทือนใจ หรือว่า คิดจะกลับมาคบกับเราอีก คะ
     ช่วยแนะนำ จขกท ว่าเราจะสามารถ รู้ได้ว่าเขายังมีใจกับเราอยู่  และจะทำอย่างไรคะ ที่จะเรียกศรัทธาคืนมา แต่ใจจริงแล้วไม่ชอบการง้อใครค่ะ แต่ก็นะ..

การง้อฝรั่งเนี่ย ง่ายหรือยากมากน้อยเพียงใดคะ

ขออภัยอย่างแรงค่ะ กับกระทู้ไร้สาระนี้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 51 00:02:20

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 51 00:00:24

จากคุณ : an ya na ja - [ 15 มี.ค. 51 00:00:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom