Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครอยู่ หรือเคยอยู่เมือง Minneapolis ไหมคะ รบกวนสอบถามข้อมูลค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้นะคะ คืออยากทราบข้อมูล เกี่ยวกับเมืองนี้ดังนี้ค่ะ
    1. การเดินทางถือว่าสะดวกไหมคะ เช่น หากไปเรียนที่ university of minnesota นี่เดินทางไปมาสะดวกไหมคะ การหาหอพักพี่ๆห้องนี้แนะนำถนนสายไหนเป็นพิเศษไหมคะ (เช่น อาจจะปลอดภัย เดินทางสะดวกกว่าย่านอื่น)

2. ทราบมาว่า เมืองนี้ค่อนข้างหนาวมาก ไม่ทราบว่าไปอยู่แล้วเป็นอย่างไรบ้างคะ การปรับตัวลำบากแค่ไหนคะ ค่อนข้างกังวลค่ะว่าจะเป็นอุปสรรคต่อการเรียนหรือไม่

ขอบคุณมากๆๆๆนะคะ สำหรับข้อมูลตอนนี้รู้สึกกังวลมากค่ะ พยายามหาข้อมูลทางอินเตอร์เนตแต่ก็ยังไม่แน่ใจอยู่ดี รบกวนช่วยหน่อยนะคะ

จากคุณ : บะหมี่เป็ด - [ 28 มี.ค. 51 16:34:44 A:58.136.229.228 X: TicketID:114982 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom