Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เมียฝรั่ง กระทู้นี้ขอบ่น

เพิ่งจะเจอสดๆร้อนๆ
    ก็เลยอยากจะบ่นๆๆๆนะค่ะ
    ดิฉันกำลังจะกลับเมืองไทย
    เร็วๆนี้และจะไปเที่ยวภูเก็ตกับคุณแฟน
    งานนี้มีโทรไปหาคนรู้จัก
    เพื่อสั่งของกินเอากลับมาที่นี่
    (สั่งให้เขาทำให้นะค่ะ)
    **จขกท.ไม่มีญาติพี่น้องที่เมืองไทยแล้ว
    พ่อแม่ก็อยู่ที่นี่ด้วยกัน**
    คนรู้จักคนนี้ก็ ไม่รู้คิดได้ไง
    บอกจะมาหาที่ภูเก็ตให้ออก
    ค่าตั๋วเครื่องบินให้ด้วย
    เมียฝรั่งรวยกันทุกคน
    แล้วมันเรื่องอะไรล่ะ
    ดิฉันก็อึ้งไป พูดอะไรไม่ออก
    ก็เลยตัดสายการสนทนาไป
    หลังจากวันนั้นก็เลยส่งข้อความไป
    เพราะว่าไม่อยากคุยด้วยแล้ว
    บอกหากจะมาหาก็ได้
    แต่ต้องออกตังเองนะ
    มีใครเคยเจออะไรแบบนี้บ้างไหมค่ะ
    ประมาณว่า เอะอะๆ ก็เมียฝรั่งจ่าย
    ช่วยมาบอกเล่าให้ฟังบ้างนะค่ะ
    อ้อ อีกกรณีนึง
    ปัญหาเรื่องมีคนจากเมืองไทย
    โทรมายืมเงิน แต่ละท่านมีวิธี
    แก้ไขกันอย่างไรบ้างค่ะ
    เครสยืมเงินนี้มิใช่ญาติพี่น้องด้วย
    เป็นคนรู้จักอีกนั่นแหละ

จากคุณ : Boom - [ 3 เม.ย. 51 23:58:29 A:193.217.106.167 X: TicketID:154786 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom