Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาชมสงกรานต์ ปี2551 ที่ St.louis กันครับ ณ วัดพระศรีรัตนาราม

สวัสดีพ่อแม่พี่น้องชาวไกลบ้าน ทุกคนนะครับ

วันนี้ ผมจะมีรีวิว งานสงกานต์ ที่ St.louis ณ วัดพระศรีรัตนาราม นะครับ

งานสงกรานต์ปีนี้จัดขึ้น ในวันที่ 20 เมษายน 2551(หลังเมืองไทย 4-5 วัน)

ภายในงานมีซุ้มขายอาหารไทย และ ขนมไทย ให้เลือกทานมากมาย

งานในปีนี้มีคนมาเยอะมากครับ

ปล. ถ้าผิดพลาดประการใดก็ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณที่ชมนะครับ

ไปชมกันเลยครับ

จากคุณ : st.louis - [ 22 เม.ย. 51 07:00:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom