Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครที่อยู่นิวยอร์ค แล้วใช้มือถือแบบ pre-paid บ้างคะ รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ

กำลังเมียงมอง หามือถือแบบเติมเงินอยู่
    ตอนแรกนึกว่าจะมีแค่ไม่กี่ยี่ห้อดังที่รู้จัก
    แต่ว่าวันนี้เดินไปซุปเปอร์มาเก็ต เห็นมีแบบพร้อมใช้ขายอยู่ มี ยี่ห้อ เวอร์จิ้น และอื่นๆ กับอะไรสักอย่าง ที่มีเลข10 เนี่ยค่ะ ไม่แน่ใจว่า เนทเทน หรือเปล่า

สนใจยี่ห้อหลังอยู่ เพราะ 30$ โทรได้ 300 นาที  แต่ไม่แน่ใจเรื่องสัญญาณ และอื่นๆ
    มีใครใช้ยี่ห้อนี้อยู่บ้างคะ อยากให้ช่วยออกความเห็นหน่อย ว่าคุ้มไหม ยังไง

หรือถ้าใช้ยี่ห้ออื่นอยู่ รบกวนออกความเห็นเกี่ยวกับยี่ห้อนั้นๆ ด้วยค่ะ

ลองค้นกระทู้เก่าๆ ดูแล้ว มันลบเลือนไปตามกาลเวลา

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : โดดเดี่ยวผู้น่ารัก - [ 7 พ.ค. 51 07:16:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom