Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++อยากขอgreencardค่ะ+++

อยากลองขอgreen cardด้วยตนเองอ่าค่ะ(แบบ 2 ปีก็ได้) ที่เป็นชื่อเรา ไม่ทราบว่าจะได้ป่าว คือตอนนี้อายุ 17 ปีค่ะ จะลองขอสถานฑูตดู คือคุณพ่อคุณแม่ไม่ค่อยทราบเรื่องการขอวีซ่าเท่าไร ท่านก็ไม่เคยไปเมกาด้วย แต่เราเคยไปมาแล้ว 1 ปี เลยอยากลองยื่นเรื่องด้วยตนเอง คืดว่าสถานฑูตจะให้ไหมคะ เพราะอายุอาจน้อยเกินไป เห็นได้ยินมาว่าถ้าเราได้ พ่อแม่ก็จะได้ด้วยอ่าค่ะ อยากให้พ่อแม่ได้ด้วย จะได้พาท่านลองไปอยู่ รบกวนตอบด้วยค่ะ =)

จากคุณ : paula_chan - [ 8 พ.ค. 51 20:10:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom