Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครเคยนัดเจอเพื่อนที่สนามบินฮ่องกงบ้าง แนะนำด้วยคะ please!!!!!

คือดิฉันกับเพื่อนจะไปเที่ยวฮ่องกงด้วยกัน แต่เราอยู่กันคนละประเทศแล้วจะนัดเจอกันที่สนามบินฮ่องกงคะ
    เครื่องของเพื่อน ลงก่อนเครื่องดิฉัน ประมาณ 3 ชั่งโมงคือเพื่อนต้องนั่งรอดิฉัน 55 (น่าสงสาร!!)
    ทั้งสองเครื่องลง terminal 1 เหมือนกันคะ

หลังจากไปเห็นแผนที่สนามบินฮ่องกงมาจากข้อความนึงแล้ว ก็เจอว่า  terminal 1 แบ่งเป็น Hall A กับ Hall B  
    (ขออ้างอิงคะ : รูปArrival ของความเห็นที่สามคะ http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2007/06/E5512856/E5512856.html

อยากรุ้ว่า ดิฉันกับเพื่อนควรจะนัดกันตรงไหนที่เจอกันง่ายสุดคะ

ทางออกของ Hall A มี ทางเดียวรึป่าวคะ  ถ้ามีหลายทางควรนัดกัน ยังไง

ใครมีคำแนะนำ ช่วยหน่อยนะคะ ถ้ามีรูปก็ยิ่งดีคะ :)

จากคุณ : Ikemen Paradise - [ 9 พ.ค. 51 23:47:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom