Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครรู้จักบุคคลในภาพนี้บ้างครับ

เจ้าของภาพนี้ได้ทำ SD Card หล่นหายที่สนามบินสุวรรณภูมิครับ พบเมื่อวันที่ 1 ก.พ. 51

ผ่านมาหลายเดือนแล้ว ผมได้มีโอกาสเปิดดูภาพข้างใน เห็นแล้วรู้สึกเสียดายแทนเจ้าของภาพครับ

เป็นภาพแห่งความประทับใจของครอบครัวหนึ่งครับที่ลูกๆ จบปริญญาจาก University of Southern California
    นอกจากนั้น ยังมีภาพของพ่อ-แม่ เที่ยวในที่ต่างๆอีกหลายแห่ง

อยากให้ภาพความทรงจำเหล่านี้อยู่กับเจ้าของครับ ถ้าใครรู้จัก หรือพบเห็นครอบครัวนี้ กรุณาแจ้งให้มารับcardคืนได้ครับ ที่เคาน์เตอร์ติดตามสัมภาระ (Lost & Found) ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ ส่วนผู้โดยสารขาออก ชั้น 4 ใกล้ Row K-L ครับ

โดยแจ้งหมายเลขพัสดุ 12 วันที่ 1 ก.พ. 51

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 51 23:09:59

จากคุณ : Mensch - [ 12 พ.ค. 51 23:07:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom