Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คุณมีเพื่อนคนญีปุ่นที่ เซ็กซ์ ขึ้นสมองมั๊ย ??

จากประสปการณ์คบคุณรูมเมทนี้มา หกเดือน ขอบอก(จากประสปการณ์ตรง)ว่า

เพื่อนคนญี่ปุ่นของผมแทบทุกคน ถ้ามีเซ็กซ์กับใครไปแล้ว จะเอาไปโพทนาให้เพื่อนๆในวงเค้าให้รู้ทุกคนว่าผู้หญิงคนที่เค้าซัดไปแล้วเป็นอย่างไรบ้าง
    ซึ่งอันนี้ผมไปถามคนไทยคนอื่นเค้าก็ว่า คนญี่ปุ่นเป็นกันแทบทุกคน (แต่ไม่ทุกคนนะครับ ถ้าคนไหนเจอคนดีก็ดีไป ผมไม่ได้กะยิงทุกคน)

เพื่อนของรูมเมทผมยังเสริมว่า ถ้าอยู่ในห้องนอนกับผู้หญิงสองคนแล้วไม่ได้มีเซ็กซ์กัน ผู้หญิงจะนำไปนินทาว่าเราเป็นเกย์ ซึ่งจุดนี้ผมคิดว่าผู้หญิงแต่ละคนก็คิดต่างกัน บางคนก็คงอยากมีใจจะขาด บางคนก็คงแค่อยากมาเที่ยวห้องเฉยๆ
    แต่สิ่งที่เคืองใจผมที่สุดคือ เพื่อนของรูมเมทผม มันบอกว่า ผู้หญิงมาห้องก็คือ ไม่ชนะ ก็แพ้ มันคือเกม ต้องซัดอย่างเดียว ผมก็แบบโห คิดกันหมกมุ่นแต่เรื่องพวกนี้นะ

ถ้าเพื่อนๆมีประสปการณ์ไหนเกี่ยวกับเรื่องพวกนี้รบกวนแชร์หน่อยนะครับ ผมยังอยากรู้ว่าส่วนใหญ่มันเป็นยังไง หรือผมเจอแต่พวกเลวๆครับ

ถ้าคุณโดนพวกนี้มันซัดไปแล้วแล้วโดนโพทะนา คุณจะรู้สึกอย่างไร เพื่อนๆคุณรู้หมด ในความคิดเห็นของผม ผมคิดว่ามันไม่แฟร์อย่างยิ่ง แต่สำหรับพวกเค้าแล้วคงเป็นเรื่องธรรมดา คิดเห็นอย่างไร รบกวนโพสท์เลยครับ อย่าลังเล

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ค. 51 13:34:43

จากคุณ : seebyfly - [ 16 พ.ค. 51 13:31:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom