Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามเรื่อง las vegas ค่ะ

คือว่าตั้งใจจะไป เวกัสวันที่ 16-18 มิถุนานี้ค่ะ
    จาบินจาก Reno ไปเอง ไม่มี รถค่ะ

อยากจะถามว่ามีสายการบินอะไรถูกๆไปมั้ยคะ
    แล้วก็ที่พักที่ไม่ต้องดีมากก็ได้แต่อยากได้ราคาพอประมาณค่ะ (เพราะว่ามา work & travel แล้วไม่ได้ตังเยอะเท่าไหร่เลยแต่ ว่ามาแล้วก็ อยากจะเที่ยวให้คุ้มค่ะ)

แล้วก็อยากดูโชว์ค่ะ อยากให้เพื่อนๆช่วยเลือกหน่อยค่ะ
    ว่าระหว่าง "Cirque du Soliel: KA", "O" กับ "Phamtom of the opera" เรื่องไหนน่าดูที่สุดคะ

อ้อ แล้วก็ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ มีข้อแนะนำอะไรเกี่ยวกะที่เที่ยวที่เวกัส หรือส่วนลด(เผือๆ) ช่วยบอกด้วยนะคะ

ไปกันทั้งหมด 5 คนค่ะ ผู้ ญ ล้วนเลย
    แอบกลัวอยู่เหมือนกัน ไม่รุ้ว่า น่ากลัวมากไหม >.<

อิอิ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่า

จากคุณ : LePetitCanard - [ 23 พ.ค. 51 00:43:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom