Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

><"รบกวนด้วยค่ะ เป็นผู้หญิง เดินทางคนเดียวถึง SAN FRAN ตอนค่ำ 19.20 เพื่อที่จะไป MERCED!!

ไป work & travel ที่ Yosemite  มาซานฟรานคนเดียว แล้วไฟล์มาถึงคำ <ไม่มีใครมารับด้วย>แต่จะต้องเดินทางไป MEDCED  ไปได้ยังไงบ้างค่ะ ตอนนี้ ถามองค์การที่ดูแล เค้าบอกให้ออกจากสนามบิน แล้วมาพักที่  SF
    City Center  หรือ MOTEL 6

1. จากสนามบินมา sanfran downtown นานแค่ไหนคะ
    2.ถ้าเลือกพักโรงแรมใดโรงแรมหนึ่ง เมื่ออกจากโรงแรมแล้ว ต้องนั่งรถบัส หรือ Greyhound มาที่ Merced ค่ะ
    3.ถ้าต้องนั่ง Greyhound จะต้องจองผ่านบัตรเครดิตตั้งแต่อยู่ไทยใช่รึป่าวคะ
    4.ถ้าไมีมี บัตร เครดิต จ่ายค่าโรงแรม ใช้บัตร  visa electron เค้าจะรับรึป่าวคะ
    5. พวกแผนที่ หรือ หนังสือท่องเที่ยวเกี่ยวกับซานฟราน มีขายตาม B2S รึป่าวคะ  
    ตอนนี้หมดคำถามคะ
    ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านที่ตอบให้นะคะ

จากคุณ : ugly bett - [ 23 พ.ค. 51 02:24:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom