Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ไม่ชอบขี้หน้าเพื่อนหญิงของสามีค่ะ

คือสามีมีเพื่อนหญิงเป็นชาวญี่ปุ่นค่ะ
    เค้ารู้จักกันมานานเคยทำงานด้วยกัน
    แต่หล่อนน่ะออกงานแล้วค่ะ เ
    พราะว่ามีสามีรวยค่ะ
    หล่อนอายุ 33 ปีค่ะ สามีหล่อน 55 ปี

ก่อนที่เราจะมาอยู่เมกา
    สามีเรากับหล่อน
    นัดเจอกันเดือนละ 1-2 ครั้งค่ะ
    ไปดูหนัง ร้องคาราโอเกะ กินข้าว ฯลฯ

พอเรามาเมกา
    แล้วเค้านัดเจอกันอีก
    เพราะว่าสามีอยากให้มีเพื่อน
    ปรากฎว่าหล่อนท่าทาง
    กวนทีนมากๆ เลยค่ะ
    เราเลยไม่อยากสมาคมด้วย
    คือเค้าทำเหมือนเรามาทีหลัง
    อะไรประมาณนั้นน่ะค่ะ
    แล้วหล่อนไม่คุยอะไรกับเราเลย
    เดินคู่กับสามีเรา..คุยกันอย่างสนุกสนาน
    ส่วนเราเดินตามหลังเค้ากับลูก
    นึกแล้วอยากตบให้ปากแตก...ไปเลย

แล้วเมื่อกี๊แอบเปิดดูข้อความที่มือถือของแฟน
    ปรากฎว่า เค้าจะนัดเจอกันอีกและ
    เราไม่อยากไปเลย
    ทำไงดีคะ
    หล่อนเค้ามีลูก 2 คนแล้วนะคะ
    แต่ทำตัวเหมือนเป็นสาวๆ เลยค่ะ

ไม่อยากไปเจอเค้าเลยค่ะ
    อยากให้สามีไปกับเค้าตามลำพัง
    แต่ก็ไม่ลำพังเลยซะทีเดียว
    เค้ามีเพื่อนชายอีกคนค่ะ
    เค้า 3 คนชอบไปไหนมาไหนด้วยกัน
    คือเราไม่อยากไปเป็นส่วนเกินค่ะ

แต่สามีต้องคะยั้นคะยอ
    ให้เราไปด้วยแน่ๆ
    ทำไงดีคะ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 51 00:28:25

จากคุณ : Life@Texas - [ 25 พ.ค. 51 00:22:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom