Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอ กรี๊ดดดดดด ให้กับคุณพธูไทย และ น้องตองตังค่ะ

เง้อออ เมื่อกี้พิมพ์ไป ไม่รู้หายไปไหนหมดค่ะ
    แล้วเพิ่งอ่านกระทู้ข้างล่าง เห็นคุณพธูเข้ามาตอบแล้ว
    แต่ยังไงก็ยังขอตั้งกระทู้ใหม่ เอาฤกษ์เอาชัย
    และจะได้เห็นถ้วนทั่วกัน ในกรณีที่ใครไม่ได้เข้ากระทู้ข้างล่างละกันนะคะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    เอาฤกษ์ก่อนค่ะ
    ขอกรี๊ดดดด ด้วยความยินดีให้กับคุณพธูไทย และน้องตองตังค่ะ
    ที่ได้ลูกสาวตัวน้อยมาเชยชม หลังจากเฝ้ารอมานาน
    เพิ่งคลอดประมาณอาทิตย์กว่าๆมาแล้ว
    และตอนนี้ก็เพิ่งกลับบ้านค่ะ

ไม่ทราบว่าคุณพธูจะได้มีโอกาสเข้ามาอ่านหรือเปล่า
    เพราะเข้าใจว่าคงยุ่งๆ กับลูกน้อยกลอยใจในตอนนี้
    ยังไง ดิฉันขอถือวิสาสะ มาประกาศให้พี่ๆ น้องๆ ห้องแม่บ้านทราบกันเลยนะคะ
    จะได้ร่วมแสดงความยินดีกับคุณพธูและพี่ตองตังค่ะ

แก้ไขเมื่อ 30 พ.ค. 51 10:09:20

จากคุณ : DexTroCadiA - [ 30 พ.ค. 51 10:05:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom