Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++++อยู่ ตปท. ผนังห้องมันบาง….เคยได้ยินเสียงประหลาดยามดึกบ้างมั้ยครับ+++++

เมื่อกี้กะลังนั่งอ่านข่าวเล่นๆอยุ่ พอดีได้ยินเสียงร้องของผู้หญิง เลยเปิดกระจกเพื่อที่จะฟังว่า มีอะไรเกิดขึ้นหรือปล่าว แต่ปรากฏว่าทั้งคู่คงกำลัง......นะ

ก่อนหน้านี้ก้อทีหนึ่งละ แม่สาวข้างห้อง พาแฟนมานอนด้วยทุกคืน และมันจะต้องปฏิบัติภารกิจกันทุกวันตอนเวลาประมาณตีสอง (โชคดีที่เป็นคนนอนดึก เลยไม่ค่อยเดือดร้อนเท่าไร แต่ช่วงอ่านหนังสือสอบหรือทำรายงานก้อเซ็งเหมือนกันนะ ต้องเปลี่ยนเวลาทำ หรือไม่ก้อเปิดเพลงฟังไปด้วย) แฟลตเมทคนอื่นๆเค้าก้อบ่นๆกันนะ ว่ามัน Inconsiderate มากเลย แต่ก้อไม่รู้จะทำยังไง ไอ่ครั้นจะไปห้ามก้อคงไม่ได้

จะว่าไป ก้อแอบฟังแล้วขำอยุ่เหมือนกันล่ะครับ+อิจฉาด้วยล่ะมั้ง อิอิ แต่ว่าพอได้เจอหน้าแม่สาวคนนั้นแล้วเนี่ย...อารมหดเลยครับ เพราะไม่ได้เซ็กซี่เหมือนที่จินตนาการไว้เลย (ผู้หญิงน้ำหนักน่าจะเฉียดร้อย ส่วนแฟนผอมแห้งมากกก ไม่รู้มันทำกันอีท่าไหน)

ส่วนเมื่อกี้นี้ ได้ยินมาจากห้องข้างล่างครับ ก้อยังไม่เคยเจอหน้าเหมือนกันครับ จะพยายามจินตนาการว่าเป็นนางแบบสวยๆละกัน เหอๆ

สงสัยอย่างนึงนะ ว่าทำไม ผู้หญิง ต้องรอว่า เยส....โอ้ว..โอ้ มายก๊อดดดด ด้วยอ่ะ หรือว่า เค้ากำลังจะไปสวรรค์อ่ะครับ แล้วนอกจากคำเหล่านี้แล้ว เค้าจะร้องว่าอะไรได้อีกอะ

ใครประสบการณ์ตรง หรือ ทางอ้อม แชร์กันได้นะครับ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 17 มิ.ย. 51 09:04:53

จากคุณ : new gamer - [ 17 มิ.ย. 51 08:54:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom