Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำยังไงค่ะถ้าจะพกถุงยางไปออสเตรเลีย หรือ ไปซื้อเอาที่ออสเตรเลียดีค่ะ

คือพอดีรุ่นพี่ที่สนิทมีแฟนอยู่ต่างประเทศค่ะ เห็นว่าจะไปเยี่ยมแฟนที่ออสเตรเลียเหมือนกัน แต่เค้าจะไปอาทิตย์หน้าแล้วค่ะ

ผู้ชายไปทำงานที่โน่นค่ะ แล้วเค้าก็มาปรึกษาว่า เค้าจะไปเยี่ยมแฟนประมาน2อาทิต กะซื้อถุงยางไปหลายกล่อง แต่กลัวตอนต.ม. ตรวจ แล้วถามเรื่องถุงยาง ถ้าเอาโหลดลงเครื่องก็กลัวตอนที่เค้าตรวจดีแคร์กระเป๋าแล้วเจอ แถมเจ๊แกอยากจะซื้อยาคุมฉุกเฉินไปเผื่ออีก

ที่นี่เค้ากังวลว่าต.ม.จะไม่ให้ผ่าน และเค้าอยากรู้ว่า จะใส่ถุงยางลงในกระเป๋าเดินทางยังไงดีค่ะ เห็นเจ๊เค้าเล่าให้ฟังว่ามีเพื่อนแนะนำให้ยัดลงในพวกกระเป๋ากางเกง

คือเค้าอายถ้าจะมีคนเห็นเค้าพกถุงยางไปเยอะๆหนะค่ะ อีกอย่างมันเป็นฟรอยด้วย ตอนสแกนก็ต้องเห็น

ถ้าไปซื้อที่ออสเตรเลียได้ข่าวว่าแพงพอควรเรยคะ

รบกวนทุกคนด้วยนะค่ะ พอดีเราก็ไม่มีประสบการณ์จะตอบคำถามพี่ได้ค่ะ 555 ขอบคุณทุกคนมากนะค่ะ

จากคุณ : PeariezZ - [ 18 มิ.ย. 51 02:54:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom