Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>>กรี๊ดดดด ขึ้นสองขีด ไม่ใช่ราคานำ้มันนะคะ ทดสอบตั้งครรภ์ค่ะ<<<

ขอกรี๊ดหน่อยค่ะ
    เพิ่งทดสอบตั้งครรภ์วันนี้ แสดงผลขึ้นสองขีด

หนึ่งขีดคือไม่ตั้งครรภ์
    สองขีดคือตั้งครรภ์

เพ่ิงเริ่มโครงการนี้เดือนที่แล้วค่ะ
    ติดเร็วจริงวุ้ย
    เร็วจนแม่ตั้งตัวไม่ติดอีกแล้วค่ะ
    คือใจก็อยากให้ติด
    แต่ยังไม่ได้พยายามเลยอ่ะลูก (นี่คุยอีก)

ผลสรุป ข้าวต้มมัดอายุหนึ่งขวบกับอีกเดือนครึ่ง
    อีกเก้าเดือนจะได้เป็นพี่แล้วครับ

เนื่องจากประเพณีที่นี่เค้าจะแจ้งข่าวเมื่อผ่านพ้นสามเดือน
    คือเด็กติด ปลอดภัยแน่ ๆ
    สามีเลยให้เก็บเป็นความลับไว้จนสามเดือน
    แต่ดิฉันตื่นเต้นมาก ไม่ให้บอกใครเลย อกจะแตก
    เลยเข้ามากรี๊ดในห้องนี้ไปก่อนค่ะ

จากคุณ : chef umim - [ 20 มิ.ย. 51 02:40:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom