Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Employment / Work Visa(Z Visa) of china?

work permit visa ของจีน ถ้าได้แล้ว สามารถเดินทางเข้า ฮ่องกง หรือ มาเก็าได้ด้วยมั้ยค่ะ หรือ ว่าต้องขอวีซ่าต่างหาก

ถ้าวีซ่่าผู้ติดตาม J2 สามารถเข้า ฮ่องกง หรือ มาเก็าได้ด้วยมั้ยค่ะ หรือ ว่าต้องขอวีซ่าต่างหาก
    แล้ว วีซ่านักท่องเที่ยว สามารถเข้า ฮ่องกง หรือ มาเก็าได้ด้วยมั้ยค่ะ หรือ ว่าต้องขอวีซ่าต่างหาก

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : super cute - [ 21 มิ.ย. 51 04:47:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom