Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากสั่งของทางเว็บไซร์ แล้วให้เขาส่งไปให้ลูกที่ ตจว

อยู่อเมริกาค่ะ วันเกิดลูกสาวอีก 2 เดือนข้างหน้า แต่อยากสั่งของทางเว็บไซร์ แล้วให้เขาส่งไปให้ลูกที่ ตจว มีเว็บไซร์ไหนที่เขาทำได้บ้าง หรือมีใคร ในพันธุ์ทิพย์ รู้จัก เว็บ ที่ว่าบ้างเอ่ย. จะซื้อที่อเมริกาแล้วส่ง ทางไปรษณีย์ ก้อกลัวหาย. เพราะหลายครั้งที่ส่งของให้ลูก แล้วลูกไม่ใด้รับเลยอ่ะ. อยากซื้อนาฬิา BABY G ใ้ห้เขาน่ะทำไงดี . พี่ๆ เพื่อนๆ จ๋าช่วยแนะนำเราหน่อยนะคะนึกว่าทำเอาบุญก้อแล้วกัน. สงสารลูกค่ะ อยู่ห่างแม่ .และกำลังรอ วีซ่า อยู่ ก้อเลยจะให้อะไรเขาบ้างเพื่อเป็นขวัญกำลังใจให้เขาอดทนรอ วีซ่า ต่อไป ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกๆคนและทุกๆความเห็น ใว้นะที่นี้ด้วยค่ะ. ขอบคุณค่ะ.

จากคุณ : แม่ที่อยู่ไกล - [ 28 มิ.ย. 51 21:38:47 A:99.142.66.80 X: TicketID:153974 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom