Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครรู้บ้างคะว่าจะเล่น internet ใน Switzerland ยังไงให้ประหยัดที่สุด

มาอยู่ที่ Geneva เดือนนึงค่ะ แต่เวลาว่างเยอะมาก
    อยากเล่น internet มาก ส่วนใหญ่จะเล่นเวลากลางคืนค่ะ
    เพราะเวลากลางวันมาใช้ net ที่มหาวิทยาลัยได้ค่ะ
    แต่มันไม่ค่อยสะดวก เพราะบางทีอยากเล่น skype อยากคุยภาษาไทยดังๆน่ะค่ะ

ที่เห็นมี hotspots กับ swisscom แต่มันแพงเหลือเกิน
    ความต้องการจริงๆ อยากใช้แค่สองสามชั่วโมงต่อคืนน่ะค่ะ
    วันอาทิตย์อาจใช้เยอะหน่อย

รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะคะ
    ขอบพระคุณทุกๆความเห็นมาล่วงหน้าด้วยค่ะ

จากคุณ : Really_Sweet - [ 30 มิ.ย. 51 17:10:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom