Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Erasmus Mundus : ขอคำปรึกษาครับ

สวัสดีครับ ผมเป็นคนนึงที่ได้เลื่อนจาก reserve list ไป main list ของ IMMIT ครับ ตอนนี้งงมากๆเลย เมล์เพิ่งส่งมาบอกครับ ก็เลยมีคำถามหน่อยนะครับ
    1. ผมต้องขอวีซ่ายังไงอะครับ แล้วเขาจะให้ทุนเรายังไงครับ
    2. เขาบอกว่าเริ่มเรียนเดือนหน้า กระบวนการทั้งหมดทั้งสิ้นของทุนนี้ เดือนเดียวก็เตรียมหมดหรอครับ
    3. มีใครได้ทุนนี้เหมือนกันไหมครับ มีรายละเอียดยังไงบ้างอะฮะ จะบินไปวันไหนครับ
    4. เรียนจบแล้ว จะทำงานได้ที่ไหน หรือไปต่อเอกที่อเมริกาไรงี้ได้ไหมครับ

ตอนนี้งงไปหมดเลยครับ มีคำถามเยอะแยะแต่คิดไม่ออก ยังไงฝากเนื่อฝากตัวกับทุกๆคนด้วยครับ

ปล. มีเว็บที่คนที่ได้ทุนเข้าไปคุยกันไหมครับ ขอลิ้งด้วยครับ

จากคุณ : Academic - [ 1 ก.ค. 51 12:25:30 A:10.239.9.99 X:203.170.231.232 TicketID:172727 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom