Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เกี่ยวกับ ชิคาโก้ ครับ

คือ อยากทราบ ร้านอาหาร ไทย ในชิคาโก้ ทั้งหมดได้ ก้อจะดี ครับ ที่รับ พนง. เสิร์ฟ เป็น ผู้ชาย  หรือ ว่าส่วนใหญ่ เค้ารับผู้หญิงอ่ะครับ ผมมีประสบการณ์ กำลัง ศึกษา ข้อมูลอยู่ ว่า ไปอยู่ที่นั้น ทำพนง.เสิร์ฟ หรือ พนง. ส่งอาหาร จะหางานง่าย กว่ากัน เพราะ ตอนนี้ อยู่เท็กซัส ก้อมีรถ แต่ ถ้าไป ที่นั้น ไม่ค่อยอยาก เอารถไป  พันกว่าไมล์ มันไกล มาก
    ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : buggybuggy - [ 5 ก.ค. 51 02:07:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom