Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครที่สะสม State Quaters ของอเมริกา เชิญทางนี้ค่ะ อยากหาบัดดี้

อย่างที่ทราบๆ ว่าปีนี้เป็นปีสุดท้ายแล้วเหรียญก็จะออกมาครบแล้ว ขาดอีกแค่ 2 state แต่ว่าสมุดสะสมที่มีมันจะให้ใส่ P กับ D ซึ่งเป็นโรงผลิตคนละที่ บ้านดิฉันอยู่ฝั่ง west มีแต่ตัว D หาตัว P ยากมากๆค่ะ

ใครที่อยู่ฝั่ง East แล้วมีแต่ตัว P อยากได้ตัว D เรามาแลกกันดีไหมคะ? ใครสนใจช่วยลงชื่อด้วย ถ้ามีคนสนใจจะได้บอกว่าตอนนี้มีอะไรให้แลกมั่ง มีไม่เยอะหรอกค่ะ แต่ก่อนดูว่าเหรียญไหนมีแล้วก็ไม่เก็บ หลังๆแลกกับเพื่อนเลยเริ่มเก็บ extra ค่ะ  

ปล ใครที่ งงๆ ว่าพูดเรื่องอะไรลองอ่านที่นี่นะคะ

http://www.usmint.gov/mint_programs/index.cfm?flash=yes&action=50_state_quarters_program

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ค. 51 11:34:12

จากคุณ : pixp - [ วันเข้าพรรษา 11:33:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom