Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอความเห็นคนมีสามี หรือ แฟนชาวต่างชาติด้วยเถอะคะ เราไม่เหลือความมั่นใจแล้ว

ถอดล็อคอินมาถามตรงๆ หมดเปลือกคะ
    ประเด็นที่จะถาม คือ ผู้ชายคนนี้เป็นประเภทขี้เหนี่ยว หรือ ฝรั่งคนอื่นๆเขาก็ปฎิบัติเรื่องการเงินกันแบบนี้คะ----หรือ เราเองที่คาดหวังอะไรลมๆแล้งๆไป

เล่าเลยคะ ไม่อ้อมแล้ว ปวดหัวหลาย

เราเพิ่งเคยมีแฟนชาวต่างชาติกะเขาคะ เราอายุ37แล้ว แฟนเพิ่งจะ40 เป็นคนยุโรป เจอกันเมืองไท เราทั้งคู่ทำงานดีๆกันทั้งคู่คะ เงินเดือนเรา70K แฟน 300k
    คบกันมาได้1ปี เราบอกเลิกคะ ปัญหา คือ เรารู้สึกว่าผู้ชายคนนี้ มักจะรักแต่ตัวเอง ไม่ใส่ใจที่จะดูแลเรา มันหลายเรื่องคะ ไม่มีเรื่องไหนแรงมากๆ แต่มันสะสม จนเราไม่มั่นใจ ว่าผู้ชายคนนี้จะทำให้เรามีความสุข เพราะเขาเห็นแก่ตัว หลายเรื่อง (หลังๆเรื่องบนเตียง ก็ชักจะแย่ตามไปด้วยคะ)

วันที่บอกเลิกเราร้องไห้ ตาบวมฉึ่ง เสียใจมากๆๆคะ เพราะตอนรักกันมันเต็มหัวใจจริงๆ
    ---อายุแก่แล้วยังไม่เจียม กล้าไม่เอาเขาเนอะ เรา ฮึๆ -_-"--

จากคุณ : 37 - [ 21 ก.ค. 51 00:31:30 A:124.120.36.69 X: TicketID:182133 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom