Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอเชิญทุกๆท่านในห้องนี้ส่งรูปที่ตัวเองคิดว่าสวยที่สุดในประเทศทีตนอยู่หรือไปเที่ยวมาครับ(ภาค2)

ครับจาการที่ผมตั้งกระทู้แรกไปนั้นมีคนส่งรูปสวยๆมากันเยอะแยะมากมายครับรูปแต่ละคนที่ส่งมาสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ และเนื่องจากมีคนมาโพสภาพกันอย่างต่อเนื่องเลยทำให้กระทู้โหลดช้าบ้างครับ อีกอย่างมีหลายๆท่านเสนอมาว่าควรทำPart2 ผมเลยมาตั้งกระทู้นี้ขึ้นครับ
    ยังไงขอให้ทุกท่านมาโพสรูปสวยๆกันต่อได้ที่นี่นะครับ

สำหรับกติกาก็เหมือนเดิมนะครับ คือ
    ข้อ 1.ห้ามเอาขนาดใหญ่นะครับเพราะจะโหลดช้า
       2.ห้ามเอารูป copy จากที่อื่นมานะครับ
        แต่ถ้าไม่มีจริงๆก็ Copy มาได้ครับแต่ต้องบอกที่มาของรูป
    ด้วยนะครับ
      3.โพสรูปไม่เกินคนละ 2 รูปครับ
    พออ่านกติกาเสร็จ ก็ขอให้ทุกคนสนุกกับการโพสรูปนะครับ
    และขอให้ทุกๆท่านสนุกกับการโพสภาพ  ภาค2 ได้เลยนะคร้าบบบบบบบ!!!!

ปล.ขอแสดงความยินดีกับคุณ : piggymom ด้วยนะครับที่โพสได้เลขสวย(ทั้งเลข199 และ 200)ในภาค 1 และก็กลายเป็นคนที่น่ารักที่สุดในกระทู้ ภาค1 ครับ
    สำหรับรางวัลนั้นทาง บริษัท(บริษัทไรหวาา..) จะจัดมาให้ทีหลังนะครับ คริ คริ

.................
    สำหรับคนที่มาทีหลังนั้นถ้าอยากดูรูปสวยๆของกระทู้แรกสามารถเข้าดูได้ใน
    Linkนี้ได้นะครับ(แต่อาจโหลดช้าหน่อยนะคับเพราะว่ารูปเยอะมากครับแต่รับรองว่าเข้าไปแล้วไม่ผิดหวังฮะ)
    http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H6811098/H6811098.html

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 51 19:23:28

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 51 15:21:51

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 51 07:41:15

จากคุณ : เสี้ยวขาวฯ - [ 22 ก.ค. 51 07:39:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom