Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอความช่วยเหลือด่วนนนนนนนค่ะ ของขวัญวันเกิดให้เพื่อนสาวชาวแคนาดา

พรุ่งนี้วันเกิดเพื่อนสาวชาวแคนาดาค่ะ
    รู้จักกันมาปีกว่า สนิทสนมกันตามสมควร เค้าอายุประมาณยี่สิบปลายๆ เป็นคนที่มีความเป็นตัวของตัวเอง ร่าเริง แต่งตัวดูดีเสมอ

ไม่รู้จะให้ของขวัญเค้าเป็นอะไรดี ขอความเห็นหน่อยค่ะ

ตอนแรกกะว่าจะทำเค้กให้เค้า (เพราะวันเกิดแฟนของเค้าก็ทำให้) แต่พอดีว่าวันนี้เค้าโทรมาชวนไปทานเค้กด้วยกันตอนบ่ายพรุ่งนี้ (หรือว่าจะเข็ดเค้กเราแล้วเลยชวนไปกินเค้กกันไว้ก่อน อิอิ) ก็เลยต้องรีบหาของขวัญเป็นการด่วน

ช่วยด้วยเถอะนะคะ  คิดไม่ออกจริงๆ ถ้าเป็นเพื่อนคนไทยคงจะคิดง่ายกว่านี้เยอะเลย  

ปล. ตอนนี้จขกท. ไม่ได้อยู่ไทยค่ะ อยู่เซี่ยงไฮ้  (ไม่งั้นก็จะหาของขวัญง่ายขึ้นอีก)

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : พื้นที่สีเขียว - [ 22 ก.ค. 51 22:14:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom