Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากทราบว่า มีใครส่งเมสเสส จากเมืองไทย ไปอเมริกา ไม่ได้บ้างค่ะ ช่วงนี้

คือว่า ตอนนี้ส่งข้อความ จากมือถือไปหาเพื่อนที่เมกา เค้าไม่ได้รับเลยค่ะ
    ไม่ว่า จะเป็นของดีแทค(แฮปปี้) หรือ เอไอเอส(วันทูคอล)มีใครเป็นบ้างมั๊ยค่ะ
    ไม่เข้าใจค่ะ เพราะโทรไปเช็คที่ศูนย์ของ สองบริษัทเค้าก็บอกว่าของเค้าปรกติ
    เลย งง ค่ะ แต่เค้าส่งมาหาเรา ได้รับทุกข้อความค่ะ มีใครเป็นแบบนี้บ้างค่ะ
    เมื่อก่อนเคยส่งได้นะค่ะ ตามปรกติ อาจจะช้าไปบ้างแต่ก็ได้รับค่ะ
    รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ถ้าใครมีวิธีแก้ปัญหานี้ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : tawkanchana - [ 30 ก.ค. 51 07:11:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom