Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กล่าวคำขอบคุณเป็นภาษาอังกฤษยังไงครับ

พอดีพบได้เป็นตัวแทนกล่าวคำขอบคุณอาจารย์ที่มาจากต่างประเทศไม่รู้จะขอคุณยังช่วยด้วยครับช่วยแปลเป็นภาษาอังกฤษให้ผมที...
    สวัสดีครับผมชื่อ........เป็นตัวแทนของนิสิตชันปีที่3 คณะ....ขอขอพระคุณMr.Mac เป็นอย่างยิ่งที่ได้ให้เกียรติมาบรรยายในหัวข้อ..........ซึ่งเป็นหัวข้อที่เป็นประโยชย์อย่างยิ่ง พวกเราขอสัญญาว่าจะนำความรู้ที่ได้รับในวันนี้นำไปใช้ในการประกอบอาชีพในอนาคต และถ้าหากมีข้อบกพร่องประการใดที่พวกเราทำให้เกิดความไม่พอใจก็ขออภัยมา ณโอกาสนี้ ขอบคุณครับ
    ช่วยแปลให้ผมด้วยนะครับไม่รู้จะทำไงแล้วพอดีภาษษอังกฤษไม่ค่อยแข็งแรง...ขอบพระคุณมากครับ

จากคุณ : Need help - [ 6 ส.ค. 51 18:13:16 A:192.168.200.171 X:58.147.85.3 TicketID:183693 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom