Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เที่ยว LA ที่ไหนดี นอกจาก Disneyland and Universal studio

1. คือแม่เค้าอยากไปเที่ยว LA หน่ะค่ะ อยากถามว่านอกจาก Disneyland and Universal studio มีที่ไหนน่าเที่ยวใน LA อีกบ้างค่ะ คือ เราคิดว่าคนแก่คงไม่ค่อยชอบ theme park พวกนี้อ่ะค่ะ
    2. แล้วควรจะพวกโรงแรมแถวไหนที่สามารถเดินเล่น shopping ได้บ้างค่ะ  Downtown, Santa Monica, Beverly Hills หรือ ที่ไหน ช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ

คือเราเคยไปเมือหลายปีก่อน เราว่า LA ไม่ค่อยเห็นมีอะไร จะไปดูรอยมือเท้า ก้องั้นๆ เลยขอถามคนในท้องที่หน่อยอ่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : moofit - [ 27 ส.ค. 51 13:14:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom