Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กำลังจะสอบ Toefl ปลายปีนี้ มีที่สอบอยู่ 4 ที่ เลือกไม่ถูกอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค๊า :D

กำลังจะสอบ Toefl เดือน พ.ย. นี้แล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้สมัครเลย ลองดูที่สอบมาแล้ว ได้ยินว่าที่มณียาดีที่สุด จริงรึเปล่าคะ แล้วแต่ละที่มีจุดเด่นต่างกันยังงัย รบกวนผู้มีความรู้ ปสก.ช่วยแนะนำหน่อยนะคร๊า ขอบคุณมากๆค่ะ :D

1. Kinetics Education & Training Center (STN11714A)
    2. Kasem Bundit University (STN10988A)
    3. BANGKOK MANEEYA CENTER #1, THAILAND (APCU-8481)
    4. Assumption College (STN13046A)
    5. Information Computer School (ICS) (STN10970A)
    6. THE ENTERPRISE RESOURCE TRAIN (ITTH7A)
    7. Cyber School of English (STN12682A)
    8. ESI Language Centers (STN12361A)

4 ที่แรก ได้ยินมาว่าดีค่ะ ส่วนที่เหลือไม่เคยได้ยอนชื่อเรยยค่ะ ^^

จากคุณ : Paul Frank - [ 29 ส.ค. 51 18:35:43 A:172.26.28.106 X:203.130.145.98 TicketID:185813 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom