Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอคำแนะนำเว็ปหาคู่ต่างชาติหรือแชทรูมของต่างชาติด้วยค่ะ - กระทู้ช่วยเหลือคนกำลังเดือดร้อนค่ะ

ก่อนอื่นขออธิบายก่อนนะคะ  มาถามให้อดีตแม่บ้านของคิมค่ะ
    ไม่ใช่ของตัวคิมเอง

ขออนุญาตเล่าเรื่องราวของพี่เค้าให้ทุกท่านฟังก่อนค่ะ
    สมมุติว่าพี่เค้าชื่อเจี๊ยบละกันนะคะ  พี่เจี๊ยบเคยทำงานบ้านให้คิม
    มาสามปีค่ะ  เธออายุประมาณ 35 แล้วเมื่อปีที่แล้วเธอก็ลาออกไป
    ถึงออกแล้วก็ยังแวะมาบ่อยๆ เอาผักในสวนมาฝากบ้าง
    เอากล้วย ข้าวโพด ฯลฯ มาให้  ให้เงินก็ไม่รับ  
    คือเป็นคนมีน้ำใจน่ะค่ะ

พี่เจี๊ยบเพิ่งแยกทางกับอดีตสามีด้วยเหตุผลเพราะสามีใช้แม่ไม้มวยไทย
    กับเธอจนเกินทนค่ะ  แต่ถึงตอนนี้ คุณอดีตสามีก็ยังไม่ยอมเลิกรา
    มาข่มขู่พี่เจี๊ยบอยู่เป็นเนืองๆ อดีตสามีเป็นคนมีสี  แม้ต่ำยศ
    แต่ก็ไม่วายจะมีอำนาจในการข่มขู่ชาวบ้านธรรมดาๆ อย่างพี่เจี๊ยบค่ะ
    พี่เจี๊ยบย้ายกลับไปอยู่บ้านกับแม่และน้องชายที่พิการ  
    อีตานี่ก็ยังตามไประรานข่มขู่ถึงบ้าน  แม่และน้องชายก็เครียดมาก
    เพราะไม่อาจจะปกป้องพี่เจี๊ยบได้   พี่เจี๊ยบเป็นคนเจียงใหม่โดยกำเนิด
    ก็ไม่รู้จะหนีไปอยู่ไหน

และแล้วแกก็เกิดปิ๊งไอเดียเด็ดขึ้นมาว่าจะหาสามีฝรั่ง
    จะได้หนีสามีห่วยๆ คนเดิมไปตปท.  แถมพกอาจจะหางานหาการทำ
    หาเงินส่งมาจุนเจือแม่และน้องได้อีกต่างหาก

คิมเองก็เพียรพยายามบอกแกแล้วว่าสามีฝรั่งมันไม่ได้หาง่ายขนาดน้าน
    ถึงหาเจอก็ใช่ว่าเค้าจะเป็นคนดี  แต่พี่เจี๊ยบแกไฟแรงค่ะ
    จะไปสมัครบริการหาคู่ต่างชาติให้หญิงไทยหรือหานายหน้าพาหญิงไทย
    ไปแต่งงานกับคนต่างชาติ  

คิมเตือนแล้วว่าจะโดนเค้าหลอก แกก็มีความฝีนอันแรงกล้า
    เพื่อดิ้นรนให้พ้นอุ้งมือมาร  เพื่อรายได้มาเลี้ยงแม่เลี้ยงน้อง  

คิมเองก็ดันเป็นคนใจอ่อนก็เลยคิดว่าไหนๆ แกก็มีความฝันแล้ว
    ห้ามก็ไม่ฟัง  เอาเป็นว่าจะลองทำตัวเป็นเจ๊ดัน หาเว็ปดีๆ ที่น่าเชื่อถือหน่อย
    หรือหาแชทรูมที่ฝรั่งโสดๆ เค้ามาจีบหญิงกันแล้วช่วยแกไปเลย

ท่านใดพอทราบเว็ปแบบที่ต้องการกรุณาบอกด้วย
    หรือหากท่านจะบอกคิมได้ว่าคิมจะไปหาซ๊ามีฝรั่งดีๆ ให้พี่เจี๊ยบ
    ได้ที่ไหนก็ช่วยหน่อยเถอะค่ะ หรือถ้าท่านจะติติงห้ามปรามพี่เจี๊ยบ
    เธอบ้างก็ได้นะคะ  เผื่อเธอจะฟังบ้าง  คิมพูดไปหลายยกแล้ว
    ชีก็ไม่ค่อยฟัง  

ขอบคุณนะคะที่กรุณาแวะเข้ามาอ่าน

จากคุณ : Ms. Kim - [ 5 ก.ย. 51 23:30:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom