Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนช่วยดูเกี่ยวกับหนังสือรับรองเงินเดือน+ลาพักร้อน เป็นภาษาอังกฤษให้หน่อยค่ะ

แบบว่าพี่ข้างบ้านให้เอามาแปลเป็นอังกฤษให้อ่ะค่ะ
    อันนี้เป็นแบบหนังสือรับรองเงินเดือนนะคะ
    Certification
    August 29th, 2008
    To whom it may concern,
    This is to certify that Miss ................... has been employed since
    January 15th, 2007 by the ..............Company Limited. Her present position is the Assistant Sales Manager and her current salary is ...... Baht per month.

ข้าพเจ้าขอรับรองว่าข้อความข้างต้นเป็นความจริงทุกประการ (เขียนภาษาอังกฤษยังไงอ่ะคะ)

Your Faithfully,
    ........................
    position

แบบนี้พอใช้ได้มั้ยคะ?

อีกอย่างหนังสือขอลาพักร้อนนี่หัวข้อภาษาอังกฤษว่ายังไงเหรอคะ
    แล้วมีพี่ๆคนไหนพอจะให้ตัวอย่างหนังสือลาพักร้อนภาษาอังกฤษได้บ้างมั้ยคะ
    รบกวนด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 51 18:05:41

จากคุณ : logolussy - [ 10 ก.ย. 51 17:55:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom