Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ต่อโทอเมริกาครับ Profile อย่างนี้ควรยื่นที่ไหนดีครับ

ต่อ com sci ที่เมกานะครับ
    พอดีสนใจที่ u of california กับ madison ครับ
    จบ ป.ตรี com eng ม.รัฐ เกรด 3.37
    toefl ibt 79
    gre quan 700+
    gre verbal around 300
    ส่วนตัวยังไม่ค่อยพอใจ toefl อ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าสอบใหม่จะทันยื่นหรือเปล่าด้วย
    มี U ไหนแนะนำไหมครับ แบบเข้าไม่ยากมาก

จากคุณ : Shindo_Hikaru - [ 19 ก.ย. 51 01:34:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom