Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รูปสมัคร Lotto Visa เราปรับให้สว่างขึ้นได้ไหมค่ะ

รูปสมัคร Lotto Visa เราปรับให้สว่างขึ้นได้ไหมค่ะ
    ถ่ายออกมาแล้วมันมืดเกินไป ไม่ทราบว่าใช้พวก ACDsee ปรับให้สว่างขึ้นได้ไหมค่ะ หรือว่าห้ามปรับเด็ดขาด ต้องถ่ายใหม่จนกว่าจะได้รูปที่สว่าง เห็นหน้าชัดเจน

เพราะเห็นกฏข้อนึงเขียนไว้ว่า

Digital enhancement or other alterations or retouching are not permitted

ตอนนี้ถ่ายเป็นสิบๆรูปแล้วค่ะ ใช้ไม่ได้ซักรูปเลย มืดไปทุกที

จากคุณ : Handle Carefully - [ 8 ต.ค. 51 13:48:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom