Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากฟังประสบการณ์หาท่านที่อยู่

กำลังจะไปเรียนภาษาที่แอลเอค่ะ เลยอยากฟังประสบการณ์จากคนที่อยู่หรือเคยอยู่ในแอลเอค่ะ

ทั้งเรื่องการเรียน และก็การดำรงชีวิตค่ะ

คือที่ไปนี่ไปเรียนภาษาค่ะ และกะว่าจะลองหาที่ต่อโทค่ะ ว่าจะลองดูศักยภาพของตัวเองก่อนน่ะค่ะ

คือที่จริงตั้งกระทู้ไปแล้วแต่เห็นไม่ขึ้นก็งงๆ เลยตั้งใหม่

รบกวนทุกท่านด้วยนะคะ

จากคุณ : ตามหาฝัน ณ ดินแดนแห่งนางฟ้า - [ 24 ต.ค. 51 18:50:51 A:118.174.63.235 X: TicketID:175901 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom