Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สดๆร้อนๆจ้า พ่อแม่พี่น้อง เหตุเกิด ณ เยอรมันนี

คิดอยู่ตั้งนานว่าจะเล่าดีไม่เล่าดี อายในความฉลาดน้อยของตัวเองด้วย จิตตกเลย
    เอาล่ะเริ่มเล่า
    ประมาณ ห้าโมงเย็น วันนี้เราขับรถไปช้อปปิ้งที่ แทงกาแม่น ค่ะ (เป็นห้างที่มีเกือบทุกหมู่บ้าน และในหมู่บ้านเราค่ะ) เรื่องช้อปปิ้งไม่มีไรค่ะ แต่เหตุเกิดตอนเราออกรถจะกลับบ้านค่ะ มีผู้หญิงน่าจะเป็นคนเยอรมันนะ ให้นิ้วกลางเราหละ ฮือ...ฮืออออ...@@  เราตกใจเลยให้ชีกลับไป และระหว่างนั้นชีเลี้ยวเราเลยจำเลขทะเบียนไม่ทัน จำได้ตัวเดียวเพราะมัวแต่มองว่าเป็นเมืองเดียวกันเปล่า กลับบ้านมา มาฟ้องทั่นพี่ ทั่นพี่ก้อพาออกไปตามล่าหานังมาร ที่ แทงกาแม่น เพื่อที่จะให้ชีขอโทษเรา ถ้าไม่ขอโทษ จะไปแจ้งตำรวจ(เป็นเรื่งใหญ่เลย^^!)  แต่ก็ไม่เจอแล้ว เพราะเราบอกว่าจำหน้าหล่อนได้
    ขอโทษนะคะถ้าอ่านแล้วสับสน เล่าเรียงความไม่เก่งคะ

จากคุณ : สะแหลนจ้ะ - [ 4 พ.ย. 51 00:24:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com