Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครอยู่ออสแล้วสิวเต็มหน้าบ้างคะ มีวิธีรักษาไงอ่ะคะบอกกันบ้าง กลุ้มใจๆๆคะ

ใครอยู่ ออส แล้ว สิวเต็มหน้าบ้างเอ่ย

เราไม่เคยเป็นเลยอ่ะ อยู่ไทยหน้าใสมากๆ
    ไม่จำเป็นต้องแต่งหน้าไรมากเลย
    พอมาอยู่ออส สิวจากไหนไม่รู้ขึ้นเต็ม แถมหยุดไมได้อีก
    และทิ้งรอยด่างดำไว้ด้วย เซงเลยยย

เราพยายามหาเครื่องสำอางค์หลากหลาย
    แต่ก็หยุดมันไมได้อ่ะ ไม่รู้จะทำไง กลุ้มมมม
    เรามีอาการแบบ มันขึ้นเยอะมาก เจ็บ และคันด้วยอ่ะคะ
    บางคนบอกว่า แพ้น้ำ ไม่ก็อากาศบ้างหละ
    เราก็ไม่รู้เหมือนกัน หาสาเหตุไมได้เลย
    สาวๆที่อยู่ออส
    ไม่ทราบว่าใช้เครื่องสำอางค์ยี่ห้อไรกันเหรอคะ
    ช่วยแนะนำด้วย บอกราคาและ พิกัดร้านด้วยนะคะ
    อ้อ เราอยู่ ซิดนีย์ คะ

จากคุณ : dunako - [ 20 พ.ย. 51 16:07:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com