Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ร้านอาหารที่ Crown Tower - Melbourne

ขอถามเกี่ยวกับร้านอาหารใน Crown Tower, Melbourne ดังนี้ค่ะ
    1. ไม่ทราบว่า Dim Sum ที่ร้าน Silks อร่อยไหมคะ ถ้ามีร้านอื่นแถว China Town ก็ได้ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ รวมถึงร้านที่ขายอาหารจีนอื่นๆ ด้วยนะคะ ไม่จำเป็นต้องเป็น Dim Sum ก็ได้ค่ะ
    2. ร้าน steak ใน Crown Tower ระหว่าง ร้าน Breezes กับร้าน JJ's Bar and Grill ร้านไหนน่าลองกว่ากันคะ อยากทาน Wagyu Sirloin Steak ค่ะ ถ้ามีร้านอื่นๆ แนะนำด้วยนะคะ
    3. พวก Buffets ที่มี Seafood ด้วย ใน Crown Tower ร้านไหนดีคะ
    4. ร้านอาหารญี่ปุ่น ระหว่าง COCO กับ NOBU ร้านไหนดีคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : รมย์ - [ 22 พ.ย. 51 01:11:09 A:125.24.227.162 X: TicketID:137360 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com