Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หลังจากได้วีซ่าอังกฤษแล้ว ต้องทำอะไรอีกบ้างค่ะ

ตอนนี้ได้ซื้อตั้วเครื่องบินแล้ว

ต้องทำประกันสุขภาพมั๊ยค่ะ
    แล้วมีอะไรที่จำเป็นที่ต้องใช้ที่โน้นอีกค่ะ
    แล้วจะติดต่อที่บ้านยังไงค่ะถ้าถึงแล้ว
    แล้วอะไรที่เค้าห้ามนำเข้าประเทศ
    ไม่เข้าใจเรื่องโซน  (เราอยู่โซน3ค่ะ)
    อยากได้แผนที่อังกฤษ  ซื้อที่ไหนดีค่ะ

มีอะไรอีกตั้งหลายอย่างที่อยากจะถาม  แต่ขอไปเรียบเรียงคำพูดก่อนนะค่ะ

จากคุณ : mybed - [ 23 พ.ย. 51 05:33:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com