Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยด้วยค่ะ ! เช่า floor อยู่ที่ New York แล้ว heater ไม่ดี manager ตึกไม่่ยอมซ่อมให้ซักทีจะหนาวตายแล้วค่ะ

เป็นคนไทย 4 คนเช่าทั้ง floor ที่ Queens ,New York ค่ะ
    Heater เสียมาเป็นสองอาทิตย์แล้ว แจ้ง supervisor แล้ว
    ซุปก็บอกว่าบอก manager แล้ว แต่ไม่เห็นมีใครมาซ่อมให้ซักที
    เขียนจดหมายไปหาแล้วเมื่อกี้
    อยากจะแจ้ง Homeland Security มากเลย หรือว่ามันรุนแรงไปค่ะ
    จะแจ้งใครดี หนาวจะตายแล้วค่ะ
    แถมห้องน้ำก็ตัน เหลือห้องน้ำห้องเดียว แย่งกันใช้ตลอด
    outlet ก็ไม่ดี เมื่อวานดับทั้งห้องเลย ดูทีวีก็ไม่ได้ เสียบปลั้กอะไรไม่ได้เลย
    แจ้งเขาแล้ว ไม่มีอะไรคืบหน้าเลยค่ะ
    ช่วยด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : kitschsy - [ 30 พ.ย. 51 17:00:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com