Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Engineering Business Management ที่ Warwick ดีไหม

MSc Engineering Business Management ที่ Warwick ดีไหมครับ

เรียนยากหรือเปล่าครับ (ได้ข่าวมาว่ายาก)

แล้วอย่างผมตอนนี้ ปี4 วิดวะเครื่องกล จุฬา เกรด 2.96 (คิดว่าจบแล้วน่าจะเกิน 3.00) แล้วก็ IELTS ยังไม่ได้สอบ คิดว่าพอจะมีโอกาสไหมครับ

ถ้า IELTS คะแนนไม่ดีแล้ว ใช้ GRE ยื่นด้วย เขาจะพิจารณาเป็นพิเศษไหมครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ป.ล. ถ้ามีที่อื่นที่ดีๆเกี่ยวกับด้านนี้ ช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ

จากคุณ : อยากเรียน UK - [ 6 ธ.ค. 51 12:04:20 A:124.120.123.232 X: TicketID:021188 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com