Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอคำแนะนำตัวเป็นภาษาต่างประเทศ(หลายประเทศด้วยครับ) ด้วยครับ

สวัสดีครับ
      แบบถ้าต้องไปเจอเพื่อนหลายชาติมากๆครับ  อยากขอคำแนะนำตัวแนวๆ สวัสดี ขอบคุณ แล้วพบกันใหม่ ลาก่อนครับ   มีประเทศ ญี่ปุ่น  จีน   เกาหลีใต้  สเปน  อินเดีย  ฝรั่งเศส  เยอรมัน  เชก  ชิลี  อาร์เจนตินา  ฮังการี  ฟินด์แลนด์   ตุรกี  อาราบิก   โครเอเชีย   เขมร   เวียดนาม  มาเลเซีย  พม่า   แบบว่าใครรู้ภาษาไหนก็ช่วยแนะนำคำพูดในการแนะนำตัวด้วยครับ(ขอโทษที่เยอะครับ)  ขอบคุณครับ

จากคุณ : HNO3 - [ 18 ธ.ค. 51 15:36:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com