Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กลุ้มเรื่องงานครับ ตกงานแล้วทำไงดี

ตอนนี้ บริษัทเอาคนออกเยอะมากรวมทั้งเรา

สงสัยได้กลับเมืองไทยเร็วๆนี้แหละครับ ทำยังไงดีครับ

กลุ้มมากเลยครับ หัวจะล้านแล้วคิดมากไปผมร่วงทุกวันเลย ไม่ทราบว่าจะซื้อยา ไรมาใช้ดีครับ

กลุ้มนี้เรื่องหัวจะล้านนะครับส่วนเรื่องงานมันตกไปแล้วครับ ทำไงได้กลุ้มเหมือนกันแต่น้อยกว่าหัวล้าน

แนะนำหน่อยนะครับ ว่าซื้อยาไรดี ตอนนี้อยู่เมกา ครับ

จะได้ซื้อไปเยอะๆก่อนกลับไทย ครับ

แนะนำด้วยนะครับ ใครใช้อยู่หรือมีเพื่อนใช้อยู่ หรือสามีใช้อยู่ บอกๆหน่อยนะครับ  แบบว่าไม่เคยใช้

ปล. ยืม user name ของเพื่อนใช้นะครับ อย่าตกใจ

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 51 11:13:34

จากคุณ : น้องอ้อมอยากสวย - [ 21 ธ.ค. 51 11:12:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com