Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จะย้ายจาก LA ไป NY ค่ะ ขอคำแนะนำเรื่องที่พักกับการ ship ของไปหน่อยนะคะ

จะย้ายไปกะเพื่อนรวมทั้งหมดเป็นสามคนค่ะ เลยคิดว่าจะหา apartment สามห้องนอน แต่เรื่องของเรื่องคือเขาต้อง check credit น่ะค่ะ แต่ว่าไม่มีใครมี credit ให้ check เลย แต่ว่าเราเองเพิ่งได้ ssn มาค่ะ ไม่ทราบว่ามีใครรู้จักที่ไหนที่ไม่ต้องการ credit check บ้างไหมคะ อ้อ ลืมบอกว่าจะไปเรียนกันที่ PACE University นะคะ แล้วอีกเรื่องคือ การ ship ของไปอ่ะค่ะ คือว่าของเยอะมากเลยมีใครเคยย้ายแล้วของเยอะมาก ๆๆๆ บ้างไหมคะ ใช้บริการของอะไรคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ

จากคุณ : queen bento - [ 2 ม.ค. 52 04:55:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com