Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผับในเมืองนอกเขากำหนดเวลาไหมครับ เห็นเขามีต่อคิว...

อยากถามนะครับ

ดูหนัง ผับในเมืองนอก เห็นเขามีเข้าแถวต่อคิว  เขาคงกำหนดคนเข้า แต่อยากรู้ว่า
    เขามีกำหนดเวลาในการใช้บริการไหมครับ เพราะในหนังคนต่อคิวกันยาวพอสมควร
    หรือว่าเขาอยู่กันแป๊ป ๆ ก็ไปกัน

นำมาใช้ในประเทศเราก็ดีนะครับ จะได้ไม่แน่นกันเกิดไปในช่วงเทศกาล เพื่อเวลาที่เกิดเหตุ  

เพราะจากที่อ่านข่าว จำนวนคนก็น่าจะมีส่วนในการณ์ ถ้าจำนวนคนเยอะขนาดนั้น ต่อให้ผมมีสติ (ผ่านการอบรมดับเพลิงมาแล้ว) ผมก็คงแย่ เพราะคนส่วนใหญ่ก็คงแย่งกันออก เราก็คงถูกคลื่นคน พาลากไป

ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตในเหตุซานติก้าผับด้วยนะครับ

จากคุณ : พ่อมดกระป๋อง - [ 6 ม.ค. 52 11:42:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com