Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

:: Au Pair USA ,InternShip USA ,Work&Study UK ,Work&Holiday AUS ::

อยากไปทำงาน (+เรียน,ฝึกภาษา) เก็บตังค์ที่เมืองนอกซัก 1 ปีค่ะ

มีแพลนจะเรียนป.โท ที่ Sydney ตอนนี้ทำงานที่เมืองไทยได้ปีก่า เก็บตังค์ไม่ได้ซักจิ๊ดด T^T เซงจิต ชีวิตรันทด

สนใจหลายโครงการเลยค่ะ รบกวนเพื่อนๆพี่ๆแนะนำด้วยนะค่ะ คิดมาครึ่งปีตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้เลยค่ะ

อ้อ..ถูกคุณแม่ทัดทานมาว่าไปเมืองนอกตอนนี้จะหางานได้หรอ

เค้ากลัวเรื่องปัญหาเศรษฐกิจตอนนี้อ่ะค่ะ พยายามอธิบายแล้วว่าลูกไม่ได้ไปเล่นหุ้น --' แต่ก้อแอบกลัว ละมันจะกระทบมั้ยคะ?

จากคุณ : memednoon - [ 9 ม.ค. 52 15:46:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com