Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แนะนำโรงเรียนในนิวซีแลนด์

ใครอยู่นิวซีแลนด์ หรือมีประสบการณ์ประทับใจร.รไหนในนิวซีแลนด์(ประถม และมัธยม) เล่าสู่กันฟังได้ไม๊ค่ะื
    หรือจะแนะนำร.ร ที่คิดว่าดี ในเมืองไหนก็ได้ค่ะ กำลังมองหาร.ร ให้เด็กๆอยู่ค่ะ เขียนมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นหรือแนะนำได้ตามอีเมล์ ข้างล่างค่ะ
    siriwatnoi@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำแนะนำค่ะ
    หน่อย

จากคุณ : หน่อย - [ 21 ม.ค. 52 10:19:49 A:58.8.81.28 X: TicketID:201481 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com