Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Invite latter from USA

รบกวนท่านผู้รู้อีกรอบค่ะ ท่านใดมีประสบการณ์เกี่ยวกับไปเที่ยวหรือไปเยี่ยมญาติแล้วมีจดหมายเชิญมาจากที่อเมริกาบ้างคะ คำถามมีอยู่ว่า

1.ใครจะเป็นผู้รับรองจดหมายเชิญ
    2.สถานฑูตจะเชื่อได้อย่างไรว่าเราไม่ได้จ้างบริทฯ ทำขึ้นมา
    3.หลังจากที่เจ้าของจดหมายเขียนจดหมายเชิญขึ้นมา จะต้องส่งไปที่หน่วยใดเพื่อตรวจสอบหรือเปล่าคะ

ขอรบกวนท่านผู้รู้กรุณาชี้แจงด้วยเจ้าค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูง***โชคดีในการขอวีซ่าทุกท่านค่ะ****

จากคุณ : ขอเวลานอก - [ 22 ม.ค. 52 16:21:32 A:61.90.170.94 X: TicketID:201753 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com